Találatok erre:

Papii Kocha Salima

BABU SEYA, PAPII KOCHA WAWATOA WATU MACHOZI

MASKINI! Wakati wakitimiza miaka 10 gerezani tangu walipohukumiwa Juni 25, 2004, mwanamuziki nguli wa dansi Bongo, Nguza Viking 'Babu Seya' na mwanaye Johnson Nguza 'Papii Kocha' wametoa wat

2014-06-23 03:57 762,377
Letölthető

Papii Kocha Aanza Kutengeneza Pesa Kwenye Harusi | BongoPrideTV

Tangu familia ya Nguza Viking waingie uraiani, Papii Kocha anaonekana kupata nafasi nzuri ya kutoa Burudani katika maeneo anayohitajika na tukio hili la video ni katika moja ya sherehe ya ha

2018-01-07 02:25 8,373
Letölthető

SALIMA-PAPII KOCHA

Brand new oldies song Salima is the classics hits Nyimbo kali kutoka kwa mtoto wa mfalme Papii kocha nguza viking Nyimbo hiyo ilitolewa kabla ya 2005 lakini inazidi kutamba hadi leo.

2018-01-15 06:41 33
Letölthető

Babu Seya na Papi Kocha "wametunga nyimbo nyingi sana gerezani"

Baada ya kuachiwa kwa Wanamuziki Babu Seya na mwanae Papii Kocha kutoka gerezani walikokaa kwa miaka 14 wakitumikia kifungo cha maisha gerezani, Pacho Mwamba ameongea kuhusu Mkali huyo kujiu

2017-12-13 02:20 79,433
Letölthető